Tiếng Việt (change) 
 
Chủ nhật, 19/08/2018 - GMT+7

Sản phẩm » Cáp Quang

PLC Splitter Bộ chia quang

PLC Splitter Bộ chia quang

Bộ chia sóng quang phằng (PLC Splitter) là loại thiết bị quản lý công suất quang, được sản xuất dựa trên công nghệ dẫn sóng quang học phẳng. Nó có các đặc tính như: tổn hao (Do đấu nối thêm vào) thấp, phân bố công suất đồng đều, kích thước nhỏ gọn, độ tin cậy cao, PDL thấp, và được sử dụng rộng rãi trong FTTx, Bước sóng làm việc của thiết bị từ 1260 – 1650nm. Coreray cung cấp các loại 1 × N và 2 × N, chúng được sản xuất phù hợp cho các ứng dụng riêng biệt và cụ thể. Tất cả các sản phảm đáp ứng theo tiêu chuẩn Telcordia1209, 1.221 và RóH.

Dây Quang Indoor G652D VCOM

Dây Quang Indoor G652D VCOM

Cấu trúc dây nhỏ gọn, kích thước 2.0x3.0mm, chuẩn ITU-G652D.

Dây Nối Quang VCOM

Dây Nối Quang VCOM

Dây nối quang có 1 đầu gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...

Dây Nhảy Quang VCOM

Dây Nhảy Quang VCOM

Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...

Dây Thuê Bao Quang FTTH Phi Kim Loại

Dây Thuê Bao Quang FTTH Phi Kim Loại

Dây thuê bao quang kết cấu bọc chặt (Tight-Buffer) có đường kính nhỏ gọn, nhẹ, thích hợp thi công mạng FTTH (Fiber to the Home).

Dây Quang Indoor G657A

Dây Quang Indoor G657A

Cấu trúc dây nhỏ gọn, kích thước 2.0x3.0mm, thích hợp thi công trong các building với bán kính uốn cong nhỏ, chuẩn ITU-G657A.

Dây Thuê Bao Quang FTTH Gia Cường Thép

Dây Thuê Bao Quang FTTH Gia Cường Thép

Dây thuê bao quang kết cấu bọc chặt (Tight-Buffer) có đường kính nhỏ gọn, nhẹ, thích hợp thi công mạng FTTH (Fiber to the Home).